วันเสาร์ที่ 30 มีนาคม 2567
อาจารย์สุภาพร ไชยรัตน์ คณบดีคณะเทคโนโลยีการจัดการ เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการ “พัฒนาบุคลิกภาพการเข้าสังคม และการเตรียมความพร้อมสู่ตลาดแรงงาน”
ดร.ชัญญานุช โมราศิลป์ รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษา กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์ เพื่อให้นักศึกษามีความพร้อมทั้งความรู้และบุคลิกภาพที่ดีก่อนเข้าสู่ตลาดแรงงาน และประสบความสำเร็จในการทำงาน
รับเกียรติจากืคุณจริญญา มาสอรุณ บริษัท jobtopgun จำกัดวิทยากรบรรยายเรื่อง : การเตรียมความพร้อมการสมัครงานก่อนจบ พร้อมเทคนิคการเขียนเรซูเม่ให้ปัง และ
คุณสมศักดิ์ ทองจันทร์ วิทยากรบรรยายเรื่อง : เทคนิคการแต่งหน้าเสริมสร้างบุคลิกภาพ
ณ ห้องประชุมศรีสรรพวิทย์ อาคารศรีสรรพวิทย์ คณะเทคโนโลยีการจัดการ
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/สำเนาของ-ภาพหัวเรื่องหน่วยงาน-4.png)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5675-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5676-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5671-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5669-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5705-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5663-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5646.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5637-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5630.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5649.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5784-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5719-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5717-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5793-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5679-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5661-scaled.jpeg)
![](https://mt.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5700-scaled.jpeg)
อาจารย์สุภาพร ไชยรัตน์ คณบดีคณะเทคโนโลยีการจัดการ เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการ “พัฒนาบุคลิกภาพการเข้าสังคม และการเตรียมความพร้อมสู่ตลาดแรงงาน”
ดร.ชัญญานุช โมราศิลป์ รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษา กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์ เพื่อให้นักศึกษามีความพร้อมทั้งความรู้และบุคลิกภาพที่ดีก่อนเข้าสู่ตลาดแรงงาน และประสบความสำเร็จในการทำงาน
รับเกียรติจากืคุณจริญญา มาสอรุณ บริษัท jobtopgun จำกัดวิทยากรบรรยายเรื่อง : การเตรียมความพร้อมการสมัครงานก่อนจบ พร้อมเทคนิคการเขียนเรซูเม่ให้ปัง และ
คุณสมศักดิ์ ทองจันทร์ วิทยากรบรรยายเรื่อง : เทคนิคการแต่งหน้าเสริมสร้างบุคลิกภาพ
📍ณ ห้องประชุมศรีสรรพวิทย์ อาคารศรีสรรพวิทย์ คณะเทคโนโลยีการจัดการ